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JAMHURI YA MUUGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS - TAMISEMI 

 

 

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU AJIRA YA WALIMU WA SAYANSI 

NA HISABATI NA MAFUNDI SANIFU MAABARA KWA SHULE ZA 

SEKONDARI - AWAMU YA PILI MWAKA, 2017 

 

OR – TAMISEMI inapenda kuutarifu Umma kuwa, baada ya uhakiki wa 

maombi yaliyotumwa, jumla ya Walimu 381 na Mafundi Sanifu wa 

Maabara 137 wamechaguliwa na kupangiwa vituo vya kazi kwenye shule 

za Sekondari mbalimbali nchini. Walimu na Mafundi Sanifu wa Maabara 

waliopangiwa vituo vya kazi wanatakiwa kuripoti katika Ofisi za 

Wakurugenzi wa Halmashauri zilipo shule walizopangiwa na baadaye 

kwenye Shule walizopangiwa. Wote wanatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 

17 Julai, 2017 hadi tarehe 21 Julai, 2017 wakiwa na mahitaji yafuatayo: 

(i) Vyeti halisi vya taaluma vya Kidato cha  Nne na Kidato cha Sita; 

(ii)  Cheti halisi cha kitaalaam cha kuhitimu mafunzo ya Ualimu katika 

ngazi husika; na  

(iii) Cheti cha kuzaliwa. 

 

Walimu na Mafundi Sanifu wa Maabara wote wanaelekezwa kuwa: 

i. Vituo vyao vya kazi ni shule za Sekondari walizopangiwa na sio 

makao makuu ya Halmashauri. 
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ii. Mwajiriwa atakayechukua posho ya kujikimu na baadaye kutoripoti 

na kuanza kazi katika kituo chake cha kazi alichopangiwa 

atachukuliwa hatua kali kwa mujibu wa sheria. 

iii. Hakutakuwa na uhamisho ndani ya Mkoa au Halmashauri bila 

ridhaa ya Ofisi ya Rais - TAMISEMI.  

 

Wakurugenzi wa Halmashauri wanatakiwa kuwapokea Walimu na 

Mafundi Sanifu wa Maabara kwa kuzingatia taratibu na kanuni zote za 

utumishi wa Umma ikiwa ni pamoja na kutoa taarifa ya kuripoti kwao. 

Taarifa ya kuripoti waajiriwa hao itumwe Ofisi ya Rais- TAMISEMI ifikapo 

au kabla ya tarehe 25.07.2017  baada ya tarehe ya mwisho ya kuripoti.   

Majina ya Walimu na Mafundi Sanifu Maabara waliopangiwa vituo 

yanapatikana katika tovuti ya Ofisi ya Rais - TAMISEMI ya  

www.tamisemi.go.tz 

 

Imetolewa na: 
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