

WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
TAWALA ZA MITAA NA SERIKALI ZA MITAA-TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI LUGEYE
S.L.P 248 MAGU-MWANZA

Kumb. Na. LGSS/ADM/5/16

Mawasiliano:-

Mkuu wa shule: 0693466377/0757593929

Makamu Mkuu wa Shule: 0757603158/0753604040/0684655605

Mtaaluma: 0768156730/0766242227

Matroni: 0764614043

YAH:.....**KUCHAGULIWA** **KUJIUNGA**
NA MASOMO YA KIDATO CHA TANO 2017/2018

Ninayo furaha kukufahamisha kuwa umechaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha tano katika shule hii. KARIBU SANA LUGEYE SEKONDARI na pia hongera kwa kuchaguliwa kujiunga na masomo ya kidato cha tano mwaka 2017/2018 katika mchepuo/tahasusi ya.....

1. MAHALI SHULE ILIPO

Shule ya sekondari Lugeye iko mashariki mwa Jiji la Mwanza katika wilaya ya Magu kilomita 35 kutoka jijini Mwanza na kilomita 20 kutoka Magu mjini. Ukiwa Magu shule iko magharibi mwa mji wa Magu.

2. JINSI YA KUFIKA SHULENI

Ukifika Mwanza mjini, nenda stendi ya mabasi Buzuruga, hapo stendi panda mabasi yaendayo Magu, Bunda ama Musoma (panda Hiace ama Coaster) mwambie kondakta akushushe Lugeye. Ukishuka stendi ya Lugeye, elekea upande wa Magharibi kama mita 400 utakuwa umefika shuleni, shule ipo kandokando mwa barabara kuu ya Mwanza-Musoma na ina utambulisho wa kibao chake “sign post”. Ukiwa unatokea Musoma, Bunda, Bariadi ama Magu, panda mabasi yaendayo Mwanza na shuka Lugeye stendi kasha nenda mbele kidogo kama unaelekea Mwanza kwa kufuata barabara ya lami kama mita 400 hivi utaona ubao wa shule mkono wako wa kushoto hapo ndipo shuleni Lugeye sekondari.

Kutoka Mwanza nauli kwa Coaster/Hiace ni kati ya Tsh.2000/= na 1500/= na kwa mabasi makubwa nauli ni Tsh.2000/= ama 3000/=. Kutoka Magu mjini nauli ni Tsh.1000/= tu.

Kwa kidato cha tano shule itafunguliwa tarehe 16/07/2017 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 30/07/2017 saa 10.00 Jioni. Masomo kwa kidato cha tano yataanza tarehe 19/07/2017 siku ya jumatano. Fika shuleni na barua hii ya wito, nakala ya “form four result slip” pamoja na nakala ya

cheti cha kuzaliwa. Kama hutapenda kujiunga na shule hii toa taarifa mapema kabla ya shule kufunguliwa. Hakuna sababu itakayokubalika kwa mwanafunzi yeyote kutofika shuleni mapema. Hali kadhalika jiepuse na aibu ya kuumbuka kwa kuja shuleni na jina la mtu mwingine.

MAHITAJI MUHIMU YA SHULE

A. FEDHA TASLIMU

| | |
|------------------------------------|----------------------|
| 1. Ada ya shule..... | 70,000/= kwa mwaka |
| 2. Tahadhari..... | 5,000/=(hairudishwi) |
| 3. Ulinzi, wapishi na vibarua..... | 30,000/= |
| 4. Taaluma | 20,000/= |
| 5. Matibabu | 10,000/= |
| 6. Kitambulisho na picha..... | 6,000/= |
| 7. Nembo | 2,000/= |
| 8. Ukarabati..... | 15,000/= |
| 9. Mtihani wa kujipima..... | 20,000/= |
| 10. Umisseta..... | 1,500/= |
| JumlaTsh..... | 179,500/= |

B. SARE YA SHULE NA MAVAZI MENGINE

1. SARE

- i. Sketi 2 za darasani zenye rangi ya damu ya mzee. Sketi hii iwe na rinda box moja pekee lenye herufi V upande wa mbele wa sketi, sketi ivuke magoti, iwe na mfuko mmoja mkono wa kulia na zipu iwe pembeni mkono wa kushoto, isiwe inabana na isiwe na belt.
- ii. Mashati 2 meupe aina ya tomato ya mikono mifupi yasiyobana
NB. Kwa waislam, sare ni sketi ndefu yenye rangi ya damu ya mzee, mashono, mtindo na idadi ni kama ilivyoelekezwa hapo juu (i).
Shati ni half kanzu (nusu kanzu) mikono mirefu kitambaa aina ya halua ama tomato. pamoja na juba jeupe linalofunika mikono, kitambaa aina ya halua ama tomato. Idadi kama ilivyoelekezwa hapo juu (ii)

2. NGUO ZA KUSHINDIA

Gauni 2 za kushindia, aina ya kitambaa kunguru damu ya mzee grade one, yawe na urefu wa inchi saba kuvuka magoti na yasiwe yanabana, yawe na mikanda na kola kwa mbele. Kwa muislam atavaa gauni pamoja na juba aina ya kitambaa tetron damu ya mzee.

3. NGUO ZA MICHEZO

Suruali 1(truck) na koti lake rangi nyeusi yenye lastiki kwa ajili ya mazoezi na michezo

4. MATANDIKO

Shuka 2 za pinki iliyokolea pamoja na foronya 1 ya pinki iliyokolea pamoja na mashuka mawili mengine rangi yoyote.

5. MAVAZI MENGINE AMBAYO PIA NI SARE YA SHULE

- i. Tai 1 rangi ya damu ya mzee
- ii. T-shirt ya rangi ya blue yenye kola na nembo (inapatikana shuleni kwa Tsh.12,000/=)
- iii. Sweta la blue lenye nembo (inapatikana shuleni Tsh. 12,000/=)

6. VITU VINGINE NI PAMOJA NA

- i. Viatu vyeusi vyenye kamba vya ngozi (siyo buti) jozi mbili vinavyofunika miguu, visigino vifupi.
- ii. Soksi nyeupe aina ya stockings pea mbili
- iii. Raba nyeusi jozi moja kwa ajili ya michezo
- iv. Chandalua 1 cha 4ft x 6ft cheupe
- v. Blanket 1 ni hiari
- vi. Taulo 1, khanga au vitenge jozi moja
- vii. Vifaa vya usafi
 - Ndoo mbili za plastiki lita 20 na beseni moja la kufulia
 - Mfagio 1 wenye mpira wa kudekia (squeezer)
 - Mfagio mmoja wa kufagilia ndani (soft bloom)

- v. Vifaa vya taaluma
 - Ream paper 1 aina ya double A
 - Kamusi ya kiingereza (Oxford English Dictionary)/ Kamusi ya Kiswahili
 - Daftari kaunta quire 4 kuanzia saba na kuendelea
 - Scientific calculator kwa wale wa PCB na CBG
 - Dissecting kit kwa wale wa PCB na CBG
 - Solata (taa ya solata/tochi) kwa ajili ya kujisomea umeme ukikatika
 - Kalamu za kutosha

- C. i. Chombo cha kuhifadhia maji safi ya kunywa cha lita 5
- ii. Vifaa vya usafi binafsi kama always, mswaki, kiwi, brashi ya viatu vyeusi, dawa ya meno, sabuni, losheni, mafuta ya kujipaka, kitana, toilet paper, n.k.
- iii. Vifaa vya kulia chakula ambavyo ni bakuli, sahani, kikombe, kijiko nk
- iv. Afike na mashuka ya kutosha ya kujifunika, mto 1 na godoro 1 la 3”x 6”
- v. Nguo za ndani za kutosha kama vile shimizi/gagulo, chupi, night dress, skin tight

D. MAAGIZO MENGINE

Mwanafunzi afike shuleni akiwa na:-

Karatasi tatu za benki (bank pay in slips) ya kwanza aliyolipia ada ya shule pekee Tsh.70,000/= ama Tsh.35,000/= kwenye akaunti namba **3121200082(NMB)** yenye jina Lugeye secondary school, ya pili aliyolipia michango mingine Tsh. 94,500/= kwenye akaunti namba **3122300259(NMB)** yenye jina Elimu ya kujitegemea Lugeye secondary school na ya tatu aliyolipia ukarabati Tsh.15,000/= kwenye akaunti namba **31210006271(NMB)** yenye jina Development account Lugeye secondary school. (Lipia katika tawi lolote la NMB nchini na kumbuka kuandika jina la mwanafunzi anayelipiwa kwa kila karatasi).

- **HATUPOKEI PESA TASLIMU HAPA SHULENI**

MAAGIZO MENGINE

1. **Fedha za matumizi:** Mwanafunzi haruhusiwi kwenda mjini. Mzazi ahakikishe anamnunulia binti yake mahitaji muhimu, pia ampe fedha ya kutosha kwa ajili ya matumizi madogomadogo ambayo hupatikana katika duka lililopo hapa shuleni. Endapo mzazi atalazimika kumtumia binti yake pesa zaidi awasiliane na Mkuu wa shule kwa namba 0693466377/0757593929 ama Makamu Mkuu wa shule kwa namba 0757603158 ili apewe utaratibu wa jinsi gani anaweza akatuma pesa hiyo.
2. **Nauli:** Sharti mtoto apewe nauli ya kumrudisha nyumbani kila mwisho wa muhula. Hatuna huduma ya chakula, malazi wala masomo wakati shule zinapofungwa katika likizo kubwa. Mzazi asiyempa binti yake nauli na fedha ya matumizi shuleni anamnyanyasa na kumnyima haki yake ya msingi ya upendo. Hata hivyo wanafunzi wanaruhusiwa kubaki shuleni wakati wa likizo fupi ya mwezi Machi na Septemba. Mzazi atoe idhini endapo atamruhusu binti yake kuondoka shuleni wakati wa likizo hiyo fupi kwenda kwa ndugu anayeaminika na familia.
3. **Msamaha wa ada:** Suala la ada na mahitaji muhimu ya kwa mtoto anayetoka katika mazingira magumu lishughulikiwe kikamilifu na mzazi au mlezi wake. Shuleni hakupatikani msamaha wala huduma maalumu kwa watoto/wanafunzi wa aina hiyo. Wanafunzi wote ni sawa, wanapata huduma na haki sawa shuleni. Hivyo ana wajibu wa kutoa malipo yote kwa huduma zote za kishule bila kujitenga.
4. **Vyeti bandia vya hospitali na matibabu:** baadhi ya wazazi hushirikiana na mabinti zao kutafuta vyeti bandia ili binti hao wasifanye kazi za shule, mzazi atoe taarifa mapema juu ya maradhi sugu au mazingira magumu anayokuwa nayo mtoto/mwanafunzi hata hivyo mtoto/mwanafunzi atafanya kazi kama wenzake wote anapokuwa hajakabiliwa na tatizo sugu la ugonjwa atakaokuwa nao.
5. **Kujaza fomu:** Siku ya kuwasili shuleni kwa mara ya kwanza, mwanafunzi anatakiwa kuleta barua hii, pamoja na fomu zilizotajwa hapo chini zikiwa zimejazwa kikamilifu taarifa zake zote zinazotakiwa na karatasi tatu za benki kama ilivyoelekezwa hapo awali.

VIAMBATANISHO

- A. Historia ya mwanafunzi
- B. Medical examination form
- C. Ndugu watakaomtembelea mwanafunzi
- D. Kiapo cha mwanafunzi
- E. Kiapo cha mzazi

Kiambatanisho B; fomu hii ijazwe kikamilifu na kugongwa muhuri na daktari wa hospitali ya serikali ya Wilaya, Mkoa au Rufaa. Ni lazima mzazi ahakikishe kuwa binti yake anapimwa kweli. Taarifa ya Mganga atakayejaza fomu hii itakuwa ni kielelezo pekee kitakachochukuliwa shuleni kuhusiana na afya ya binti yako. Sharti apimwe kwa makini na ijazwe kikamilifu. Hatupokei taarifa ya afya toka Hospitali isiyokuwa ya serikali.

ANGALIZO: Mzazi/mlezi ahakikishe kuwa vipimo hivi vimefanyika kikamilifu na siyo kujaza jina na sahihi ya mganga tu. Mwanafunzi atakayegundulika shuleni kuwa hakuchukuliwa vipimo kihalali atarudishwa nyumbani.

Kiambatanisho C; Historia kamili ya mwanafunzi na maelezo yake binafsi yajazwe na mzazi/mlezi kwa ufasaha kwa ajili ya kumbukumbu za shule

Kiambatanisho D; Mzazi/ Mlezi aorodheshe ndugu wa karibu hapa mkoani Mwanza watakaomwona mwanafunzi siku ya “visiting day” na pia atakaokwenda kuwaona yeye ama shule kufanya nao mawasiliano kwa niaba ya mzazi/mlezi panapokuwa na uhitaji huo.

Kiambatanisho E; Hali kadhalika ahadi ya kutii sheria, amri na mamlaka ya shule ijazwe kikamilifu.

Mwanafunzi pia aje na nakala ya hati ya matokeo kidato cha nne, nakala ya cheti cha kuzaliwa (Photocopy of birth certificate) au cheti cha uraia endapo mwanafunzi siyo raia wa nchi hii.

NAKUTAKIA MAANDALIZI MEMA NA SAFARI NJEMA
KARIBU SANA LUGEYE SEKONDARI

KENNEDY M. ELIASAFU
MKUU WA SHULE

SHERIA ZA SHULE

A. MASOMO

Kila mwanafunzi lazima aelewe lengo la Taifa kwa yeye kuwepo hapa kuwa ni kumpa elimu atakayoitumia baadae kwa manufaa yake binafsi na umma kwa ujumla. Hivyo sharti mwanafunzi:-

1. Awahi mahali popote anapotakiwa. Hii ni pamoja na kurudi shuleni siku anayotakiwa kila mwanzo wa muhula na likizo za katikati ya muhula.
2. Ahudhurie masomo yote ya darasani. Ifahamike kwamba shughuli za shamba, michezo na usafi ni shughuli za kielimu. Mwanafunzi afanye kazi zote za masomo na za nje ya darasa na kuziwasilisha kwa mwalimu kwa wakati unaotakiwa bila visingizio kwa kiwango kinachotakiwa.
3. Ni marufuku kupiga kelele, kuandika barua na kupiga gumzo wakati wa masomo au maandalio (prep) za alasiri na usiku. Sheria za maktaba ziheshimiwe na za maabara. Pia mwanafunzi asizurure nje wakati wa masomo na atumie vema mda wake.
4. Ni marufuku kuingia kwenye maabara, chumba cha waalimu, Ofisi za shule, stoo au jikoni bila mwalimu kuwepo au kupewa kibali na mwalimu.

B. MAVAZI

1. Mwanafunzi atavaa vazi rasmi la Shule wakati wa masomo, safari, aendapo mjini na awapo nje katika shughuli zozote za kishule. Vazi la kushindia au la michezo ni marufuku kuvaliwa darasani wakati wa vipindi.
2. Makoti, vilemba, bangili, heleni, mikufu, Pete, rozali/tasbihi, vidani, vipuli na mapambo yoyote hayaruhusiwi kuvaliwa pamoja na vazi rasmi la Shule wala vazi la kushindia.
3. Mwanafunzi awe na nywele fupi wakati wote haruhusiwi kusuka wala kutia dawa. Mwanafunzi awe nadhifu daima na apendeze bila kujiremba, kujipodoa au kujipamba.
4. Mavazi yote (binafsi au ya shule) Atakayovaa mwanafunzi akiwa ndani au nje ya mipaka ya shule ni lazima yawe ya heshima.

MUHIMU: Mavazi ya nyumbani kama nguo, viatu, mapambo, n.k hayaruhusiwi kabisa shuleni.

C. RUHUSA

1. Mwanafunzi hataruhusiwa kusafiri au kulala nje ya shule wakati wote wa kipindi cha masomo. Shughuli za kidini na za Kifamilia zitakazolazimu wanafunzi walale nje ya shule zipangwe wakati wa likizo kwani wanafunzi hawaruhusiwi kushiriki wakati wakiwa kwenye masomo.
2. Mtoto hataruhusiwa kwenda kwa ndugu, ofisi za mabasi kama Bunda bus, Bank au Posta kufuatilia ujumbe, pesa, barua, mizigo au vifurushi. Wazazi watume ofisi za posta na simu kuepusha usumbufu huu kwa wanafunzi.
3. Mwanafunzi ataruhusiwa na mkuu wa shule kuhudhuria msiba kama aliyefariki ni baba, mama, mlezi, kaka au dada wa tumbo moja. Ruhusa haitolewi kwa ndugu wengine hata kama msiba huo umetokea nyumbani kwa mwanafunzi huyo.
4. Ni marufuku mwanafunzi kwenda nyumba za waalimu isipokua patokeapo shida isiyoweza kuzuilika na apate idhini kwa mwalimu wa zamu.

D. **CHAKULA:**

1. Ni marufuku kubebeana chakula. Wagonjwa waliolazwa zahanati watapelekewa chakula na wale wanaohusika. Ni marufuku kupeleka chakula mabwenini au madarasani.
2. Ni lazima kuwapo na kuwahi saa za chakula daima na ni marufuku kupiga kelele wakati chakula, usafi binafsi, unadhifu na utulivu uzingatiwe.
3. Ni marufuku kutupa hovyoy takataka kama mabaki ya chakula, maganda, karatasi n.k Takataka zitupwe kwenye vyombo na mashimo ya takataka yaliyotengwa kwa kazi hiyo.
4. Wenye zamu za usafi wa eneo la kugawa chakula wahakikishe hali ya usafi kila baada ya chakula.

E. **AFYA.**

1. “MLINZI MKUU WA AFYA YAKO NI WEWE MWENYEWE”. Kila mwanzo wa muhula uhakikishe umepimwa na daktari na kupata matibabu yanayostahili kujihakikishia afya njema daima uwapo shuleni.
2. Daktari na mzazi ni lazima kutoa taarifa kwa uongozi wa Shule ikiwa mtoto ana maradhi ya kurithi au kudumu kama pumu, moyo, single cell n.k. Mtoto kama huyu alete akiba ya kutosha ya madawa yake kwa sababu shule haina madawa ya maradhi kama hayo.
3. Mwanafunzi akiugua akiwa Shuleni atoe taarifa kwa mwalimu wa zamu na atapata huduma katika zahanati. Ikibidi atapelekwa Hospitali kwa uchunguzi na huduma zaidi. Ikishindikana atarudishwa nyumbani mara moja.
4. Ni jukumu la Mkuu wa Shule kutoa taarifa kwa mzazi endapo mwanafunzi atazidiwa. Taarifa zitakazowafikia wazazi kwa njia nyingine yoyote ni batili.
5. Matumizi sahihi ya vyoo yazingatiwe. Adhabu kali itatolewa kwa atakayebainika akitumia vyoo vibaya, au kukwepa kufanya usafi wa vyoo.

F. **KUSALI.**

Wanafunzi wote watasali kwenye madhehebu yao hapa Shuleni. Ikiwa sherehe au tukio pekee la kidini litawakuta watoto Shuleni huenda wakaruhusiwa kwenda kusali nje ya shule kwa kibali maalumu cha Mkuu wa Shule. Wanafunzi watavaa vazi rasmi la shule katika shughuli hiyo. Atakayekwenda kinyume na ruhusa hii atashughulikiwa kikamilifu chini ya kifungu cha taratibu atakazokuwa amekiuka.

G. **KUWATEMBELEA WANAFUNZI**

Wazazi wanahimizwa kutembelea Shule ili kufuatilia malezi, afya na taaluma za binti zao. Kwa maagizo maalumu, mzazi/mlezi anashauriwa kuonana na mwalimu wa zamu/darasa na kumwachia ujumbe au kumpa taarifa ya mtoto wake. Ni marufuku na ni kosa kubwa sana mgeni yeyote wa mwanafunzi kuonekana katika maeneo au ndani ya mabweni. Mzazi au mgeni yeyote asilazimishwe kuonana na binti yake nje ya utaratibu huo. **Mzazi ataruhusiwa kumtembelea binti yake siku ya Jumamosi ya mwisho wa mwezi tu.**

H. **MAKOSA YANAYOMSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE MARA MOJA.**

1)Uasherati (2) Utoro (3) Kudharau Bendera, Wimbo au fedha za Taifa (4) Kupigana (5)Kuharibu kwa makusudi mali ya umma (6)Ulevi wa aina yoyote (7) Kutumia au kuwa na madawa ya kulevya (8)Kujihusisha na mambo ya kishirikina (9) Matusi kwa walezi hapa shuleni, viranja, wanafunzi wenzake au kwa yeyote yule (10)Wizi (11)Kupata mimba (12)Kutoa mimba (13) Kulala nje ya shule (14)Makosa yenye kujirudiarudia (15) Kukataa kufanya adhabu (16)Kuongoza

migomo au fujo yeyote shuleni (17) Kuvuruga Amani ya jamii ya shule (18) Kupeleka mgeni bwenini (19) Makosa ya jinai

NYONGEZA NA 1. YA SHERIA ZA SHULE

Ni marufuku kwa wanafunzi kuwa na vitu vya thamani kwa matumizi binafsi kama vile:

- i. Majiko na vifaa vingine vya kuchemshia maji au kupikia
- ii. Simu za aina yoyote
- iii. Radio na vifaa vinginevyo vya muziki
- iv. Kompyuta na viambata vyake
- v. Runinga deki na vinginevyo
- vi. Kamera za video na za kawaida
- vii. Radio za mfukoni, radio call n.k
- viii. Dhahabu na vitu vinginevyo vya thamani na nguo za nyumbani

ATAKAYESEMEKANA AU KUKAMATWA NA KITU CHOCHOTE KATI YA HIVYO ATAADHIBIWA VIKALI, ATANYANG'ANYWA VIFAA HIVYO NA VITAKUWA NI MALI YA SHULE.

NYONGEZA NA 2 YA SHERIA ZA SHULE.

Ni marufuku na ni kosa kubwa kwa mwanafunzi kujenga mazoea na mahusiano binafsi na Mwalimu, watumishi wengine na/au wanafamilia zao. Wazazi wanaruhusiwa kumwona/kuwasiliana na mkuu wa shule kutoa ujumbe muhimu wa haraka kwa mabinti zao kama kuna dharura kupitia namba za simu zitakazotajwa hapo awali. Sheria hizi zote zimewekwa kwa manufaa ya kuhakikisha kila mmoja anatenda na kutendewa haki. Sheria hizi hazina maana ya kumnyanyasa mtu yeyote ndani au nje ya shule hii.

NAKUTAKIA KILA LA KHERI KATIKA UTEKELEZAJI WA SHERIA NA TARATIBU ZOTE ZA SHULE.

KARIBU SANA!!

HALMASHAURI YA WILAYA MAGU

SHULE YA SEKONDARI LUGEYE

S.L.P 248, MAGU

KIAMBATANISHO A

HISTORIA NA MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI

1. MAELEZO BINAFSI

Jina la mwanafunzi.....

Majina ya wazazi

(i)Baba.....(hai/amefariki)

(ii)Mama..... (hai/amefariki)

Kabila la mwanafunzi..... Dhehebu la dini yake.....

Tarehe ya kuzaliwa.....wilaya/nchi alikozaliwa.....uraia nchi ya.....

Uhusiano na mlezi.....

Kazi ya Mzazi/Mlezi.....

Sehemu/ofisi anayofanyia kazi mzazi/Mlezi.....

Idadi ya ndugu katika familia (i)wa kike.....(ii)Wa kiume.....(iii)wategemezi.....

Ni wangapi kuzaliwa katika familia..... Afya yake kwa ujumla.....

Matatizo maalumu aliyonayo mwanafunzi kitabia na kiafya

Uwezo/kipaji maalumu alivyonavyo mwanafunzi

2. SHULE ALIZOSOMA

| SHULE | WILAYA/NCHI | MADARASA | MIKA |
|-------|-------------|----------|------|
| 1. | | | |
| 2. | | | |
| 3. | | | |
| 4. | | | |
| 5. | | | |
| 6. | | | |

3. MAELEZO YA NYONGEZA KAMA YAPO.....

.....
.....

Bandika picha

Moja ya

Mwanafunzi

Awe na shati
jeupe la shule

**MAGU DISTRICT COUNCIL
LUGEYE SECONDARY SCHOOL
P.O.BOX 248 MAGU**

KIAMBATANISHO B

REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

(To be completed by Medical officer in respect to all form of entrants)

Student's full name.....

Age (Years).....

Blood count (red and white).....

Stool examination.....

Urine analysis.....

Syphilis and other venereal diseases test.....

T.B Test.....

Eye Test.....

Ears

Chest Examination.....

Spleen

Abdomen

Test for pregnancy.....

Urine for plant test.....

ANY ADDITIONAL INFORMATION e.g Physical defect, chronic or Family diseases etc

.....
.....
.....

I certify that the person named above is fit/unfit to pursue further studies in advanced level

Station

Signature

Designation

Date

❖ Delete where necessary:

**HALMASHAURI YA WILAYA MAGU
SHULE YA SEKONDARI LUGEYE
S.L.P 248 MAGU**

KIAMBATANISHO C

NDUGU WATAKAOMTEMBELEA MWANAFUNZI SHULENI

Mzazi/Mlezikidato.....20.....

Utaratibu wa shule unawaruhusu wazazi/walezi wake na pia ndugu wengine wasiozidi watatu utakaowachagua wewe mwenyewe kufika shuleni kumjulia hali binti yako. Wageni hawa wataruhusiwa kuonana na mwanafunzi. Wageni hupokelewa na mwalimu wa zamu ili kupokea maelekezo na salamu za mzazi/mlezi ama ndugu na kumfikishia mwanafunzi hata hivyo wageni hawaruhusiwi shuleni miezi ya Oktoba, Novemba na Mei kwa sababu ya kuwepo mitihani ya taifa hapa shuleni. Tafadhari tuorodheshee ndugu wa karibu walioko Mkoa wa Mwanza ambao ungependa wafike kumjulia hali binti yako. Kwa siku za kazi ni vema wageni wafike saa za masomo kuweza kupata fursa ya kuonana na mwalimu wa darasa la mtoto ili kujua maendeleo yake kitaaluma pia.

| TAARIFA | (1) | (2) | (3) |
|------------------------|-----|-----|-----|
| 1.Jina la ndugu | | | |
| 2.Kazi yake | | | |
| 3.Uhusiano naye | | | |
| 4.Anakoishi | | | |
| 5.Anuani yake | | | |
| 6.Simu yake | | | |
| 7.Picha (Pasport size) | | | |

8. Nimeelewa maelezo hayo hapo juu. Nina maoni yafuatayo (Eleza kama yapo)

.....
.....
.....

Jina la Mzazi/Mlezi.....

Saini ya Mzazi/Mlezi..... Tarehe.....

Saini ya Mtoto/Mwanafunzi..... Tarehe.....

