

**SEKRETARIETI YA MKOA WA MWANZA**  
**MUHTASARI WA TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA KIPINDI CHA**  
**KUANZIA JULAI 2016 HADI JUNI 2017**

Na	Jina la Mradi	Fedha Zilizoidhinishwa 2016/17 (sh.)	Fedha zilizopokelea Hadi Juni, 2017 (sh.)	Fedha zilizotumika hadi Juni, 2017 (sh.)	Hali ya utekelezaji	Maoni / Changamoto
1.	Mfuko wa kujitegemea	55,000,000	55,000,000	54,984,500	Taasisi zinazotoa huduma za jamii , vikundi vya uzalishaji mali na watu wenye mahitaji maalum wamepatiwa misaada kupitia Mfuko wa Kujitegemea	Juhudi za kuondoa umaskini ni zoezi endelevu.
2.	Mpango Shirikishi Jamii ( O & OD)	209,500,000	59,500,000	59,498,000	Ufuatiliaji wa ushirikishwaji wananchi katika kupanga vipaumbele vyao umefanyika katika ngazi ya Mamlaka ya Serikali za Mitaa 8 za Mkoa.	Zoezi la kuwajengea uwezo kwa wananchi kuhusiana na Mfumo Mpya ya O & OD linaendelea.
4.	Ukarabati wa Hospitali ya Mkoa – Sekou Toure	460,000,000	350,000,000	350,000,000	Mkataba wa ukarabati kati ya Ofisi ya Mkuu wa Mkoa na Mkandarasi (Wakala wa Majengo-TBA) umesainiwa na utekelezaji wa kazi umeshaanza.	Utekelezaji wa mradi unaendelea.
5.	Ujenzi wa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya - Nyamagana.	350,000,000	350,000,000	350,000,000	Mkataba wa ukarabati kati ya Ofisi ya Mkuu wa Mkoa na Mkandarasi (Wakala wa Majengo-TBA) umesainiwa na utekelezaji wa kazi umeshaanza.	Utekelezaji wa mradi unaendelea.
6.	Ukarabati wa Nyumba za Wakuu wa Wilaya	314,063,000	0	0	Utekelezaji haukufanyika	Fedha hazikutolewa
7.	Ukarabati wa Nyumba za Serikali (ujenzi wa nyumba ya Mkuu wa Mkoa)	529,220,000	160,500,000	160,500,000	Mkataba wa ukarabati kati ya Ofisi ya Mkuu wa Mkoa na Mkandarasi (Wakala wa Majengo-TBA) umesainiwa na utekelezaji wa kazi umeshaanza.	Utekelezaji wa mradi unaendelea.

8.	Ukarabati wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa	200,000,000	100,000,000	100,000,000	Fedha zilizopokelewa Tsh. 100,000,000 zimetumika kulipa madeni ya wakandarasi.	
9.	Maendeleo ya kilimo Wilayani (DADPs)	7,754, 000	0	0	Baadhi ya shughuli zilizofanyika ni pamoja na kuandaa na kuratibu kikao cha wadau wa pamba.  Kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa shughuli za MIVARF katika Wilaya za Sengerema, Magu, na Kwimba.	Fedha hazikutolewa
10.	Malipo kwa ufanisi (RBF)	100,000,000	299,857,985	299,857,985	Ufuatiliaji wa utoaji huduma bora za afya katika vituo 167 na uboreshaji miundombinu umefanyika katika vituo vya afya na zahanati .	Watumishi wamepatiwa motisha ili kuendeleza na ari ya utoaji huduma bora za afya.
11.	Maji vijijini na utunzaji wa Mazingira	41,409,000	52,995,500	52,995,500	Baadhi ya kazi zilizofanyika ni ufuatiliaji wa utekelezaji wa miradi ya maji vijiji umefanyika katika Halmashauri 8 za Mkoa.  Uratibu wa vyama vya watumiaji maji (Water body users) umefanyika katika Halmashauri 3 (Kwimba, Sengerema na Ukerewe).	
12.	Mpango wa Maendeleo ya Elimu ya Sekondari (SEDP)	24,463,000	0	0	Baadhi ya kazi zilizofanyika ni pamoja na kuandaa kikao cha wadau wa elimu ili kujadili na kuweka mikakati ya kuboresha elimu ya sekondari katika Mkoa.	Fedha hazikutolewa
13.	Mpango wa uboreshaji Huduma za Afya ( HSBF)	138,021,000	138,021,000	140,928,057	Ufuatiliaji wenye lengo la kuboresha utoaji huduma za afya katika vituo vya afya, zahanati na Hospitali umefanyika katika ngazi ya Mkoa na Halmashauri 8.	Kazi ya ufuatiliaji inaendelea
<b>Jumla</b>		<b>2,429, 430,000</b>	<b>1,568,781,542</b>	<b>1,568,764,042</b>		